รายชื่อผู้แข่งขัน Thailand English Online Contest ครั้งที่ 2 รอบชิงแชมป์ภาคการศึกษา 8
Home  »   »  รายชื่อผู้แข่งขัน Thailand English Online Contest ครั้งที่ 2 รอบชิงแชมป์ภาคการศึกษา 8
Headline : ภาค 8
Date : 6   ธันวาคม   2559
View : 201
By Mr.D
  

รายชื่อผู้แข่งขัน Thailand English Online Contest ครั้งที่ 2 ระดับภาคการศึกษา

ภาคการศึกษาที่ 8

ระดับประถมศึกษา

จังหวัด

โรงเรียน

ทีม

สมาชิกคนที่ 1

สมาชิกคนที่ 2

ปัตตานี

โรงเรียนอนุบาลสาธิต

PSU8

ด.ญ.ประกายกานต์ สระอิส

ด.ช.ชินพัฒน์ จิรวิกรานต์

ปัตตานี

โรงเรียนอนุบาลสาธิต

PSU19

ด.ช.นิซอรีฟ สุไลมาน

ด.ช.นิอิคลาส ต่วนนุ

ปัตตานี

โรงเรียนบ้านพ่อมิ่ง

ศรีพ่อมิ่ง 6/2

ด.ญ.รุสพา สูหลง

ด.ญ.ซูรยานี สาเม็ง

ปัตตานี

โรงเรียนบ้านพ่อมิ่ง

ศรีพ่อมิ่ง 4/1

ด.ญ.อัสมามีย์ อาลี

ด.ญ.ซูไรดา ดลเลาะ

ยะลา

โรงเรียนพัฒนาวิทยา

THE SUCCESS

ด.ช.นิสฟู ยีปาโล๊ะ

ด.ช.สุทธิพัฒน์ อีลา

ยะลา

โรงเรียนพัฒนาวิทยา

do the best

ด.ช.อิสมาแอล นาคสง่า

ด.ช.อุสมาน ยูโซ๊ะ

สตูล

โรงเรียนสตูลศานติศึกษา

jmsss

ด.ญ.จัยดาห์ หมันหย่อง

ด.ญ.นัจญมา เกษา

สตูล

โรงเรียนสตูลศานติศึกษา

MINFERN

ด.ญ.จัสมิน อิสแม

ด.ญ.นภเกตน์ สวาหลัง

สตูล

โรงเรียนวิทยาพิพัฒน์

Together

ด.ช.ซารีฟ มะเย็ง

ด.ช.ณัฐวุฒิ ชอบงาม

สตูล

โรงเรียนวิทยาพิพัฒน์

Angel

ด.ญ.ยุภาวดี บุญพรัด

ด.ญ.นูรียา หวันตะหา

 

ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น

จังหวัด

โรงเรียน

ทีม

สมาชิกคนที่ 1

สมาชิกคนที่ 2

ยะลา

 

 

 

 

ยะลา

 

 

 

 

ยะลา

 

 

 

 

ยะลา

 

 

 

 

ยะลา

 

 

 

 

สตูล

โรงเรียนสตูลวิทยา

STW1

ด.ช.ทินกร วราพันธ์เลิศ

ด.ญ.วิลัยลักษณ์ วรเดช

สตูล

โรงเรียนสตูลวิทยา

STW7

ด.ช.อานัส  เทพชนะ

ด.ญ.กุลธิกานต์ เทศนอก

สตูล

โรงเรียนธรรมศาสน์วิทยา

Smart Brain Team

ด.ญ.อัสรีณา สะดียามู

ด.ญ.อารียา บากาโชติ

สตูล

โรงเรียนธรรมศาสน์วิทยา

Smile Team

ด.ญ.มุณาดา หมูดงาม

ด.ญ.นุชรีฟะ ตุกังหัน

 

ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย

จังหวัด

โรงเรียน

ทีม

สมาชิกคนที่ 1

สมาชิกคนที่ 2

ยะลา

 

 

 

 

ยะลา

 

 

 

 

ยะลา

 

 

 

 

ยะลา

 

 

 

 

ยะลา

 

 

 

 

สตูล

โรงเรียนสตูลวิทยา

STW16

นายจิรารุวัฒน์  ปรางจันทร์

น.ส.นาเดีย  ลัสมาน

สตูล

โรงเรียนสตูลวิทยา

STW15

นายฉัตรกานต์  เทศนอก

น.ส.พัชรักษ์  แก้วบริรักษ์

สตูล

โรงเรียนธรรมศาสน์วิทยา

Destroy Team

น.ส.ฮาสมิน นะหีม

น.ส.ฟิรฮานา อุปมา

สตูล

โรงเรียนธรรมศาสน์วิทยา

Andalus Team

นายอับบาส เจ๊ะสา

นายกิตติพงศ์ ชูอ่อน